Máy Cắt Cuộn Đề Can HVLG-1200
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Thông số kỹ thuật:
Số TT
Mã máy HVLG-800 HVLG-1000 HVLG-1200
1 Nguồn điện 220V 220V
220V
2
3 Động cơ nạp giấy Động cơ servo cấp giấy chính xác cao Động cơ servo cấp giấy chính xác cao
Động cơ servo cấp giấy chính xác cao
4
Kích thước máy 2100*1400*1200mm 2100*1600*1200mm 2100*1800*1200mm
5 Khổ rộng giấy 750mm 950mm
1150mm
6
Đường kính cuộn giấy 600mm 600mm 600mm
7 Phạm vi cắt 0.04- 0.7mm(20-300g) 0.04- 0.7mm(20-300g)
0.04- 0.7mm(20-300g)
8
Sai số cắt ±0.2mm ±0.2mm ±0.2mm
9 Khổ rộng cắt 750mm 950mm
1150mm
10
Tốc độ cắt 30-200 lần / phút (100 m/ phút ) 30-200 lần / phút (100 m/ phút )
30-200 lần / phút (100 m/ phút )
11
Quang điện 1 bộ
12
Bộ phận xả cuộn sử dụng phanh áp suất từ 5 kg
Thiết bị dự phòng: Lưỡi dao cắt 1 chiếc, sách hướng dẫn sử dụng 1 bộ
Máy Cắt Cuộn Đề Can HVLG-12
VNĐ1 VNĐ
Tổng : VNĐ
Giá trên chưa bao gồm VAT
CHÚ Ý
1 . Hiệu lực báo giá
Báo giá này có hiệu lực trong vòng 15 Ngày kể ngày báo giá
2 . Miêu tả phạm vi công việc
Cung cấp lắp đặt hoàn chỉnh hệ thống
3 . Hàng hóa và dịch vụ
3.1 Hàng hóa chính hãng, mới 100%, đúng nguồn gốc xuất xứ
Thông thường hàng hóa bán tại VINACOMM đã được đăng ký chất lượng và chứng nhận hợp chuẩn.
4 . Giá
4.1 Giá trên: Chưa bao gồm VAT 10%. Giá trên chưa bao gồm công lắp đặt ( khảo sát thực tế ).
4.2 Tỷ giá quy đổi: Theo tỷ giá tự do của thị trường tự do tại thời điểm thanh toán
4.3 Thanh toán: Trực tiếp bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản
4.4 Bảo hành:
- Bảo hành: Phiếu bảo hành tiêu chuẩn của VINACOMM
- 12 tháng đúng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
- Đổi mới nếu thiết bị hỏng không sửa được
4.5 Hàng hoá:
- Hàng hoá chính hãng, mới 100%
- Đúng nguồn gốc xuất xứ
4.6 Giao hàng: Giao hàng miễn phí với mọi trọng lượng trong nội thành Hà Nội & TPHCM
4.7 Hỗ trợ :
- Hướng dẫn sử dụng và bảo hành liên tục
- Tài liệu lập trình đầy đủ tài liệu kèm theo thiết bị, hỗ trợ hướng dẫn cài đặt cho khách hàng
5 . Bảo hành
5.2 Khách hàng có thể được mượn các thiết bị thay thế trong thời gian chờ bảo hành.
5.3 Đổi mới nếu thiết bị hỏng không sửa được.
Holine: 0942 547 456
5.6 Hỗ trợ khách hàng liên tục qua chat, email, điện thoại, fax, trực tiếp…
5.7. Đặc biệt :
- Đổi mới thiết bị nếu hỏng không sửa được
- Giao hàng miễn phí trong nội thành Hà Nội
- Thanh lý hộ thiết bị nếu khách hàng cần nâng cấp hệ thống
6 . Phương thức thanh toán
- Thanh toán 100% trước khi giao hàng.