Máy In Lưới Uv Tem Nhãn Cuộn HVGY-350D
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Thông số kỹ thuật Máy in lưới uv tem nhãn cuộn:
Mã máy
HVGY-350D
Kích thước khung lưới
550 x 700 mm
Diện tích in tối đa
330 x 450 mm
Khổ giấy tối đa
350 mm
Kéo giấy tối đa
450 mm
Tốc độ in
0-9000 sản phẩm/ phút
Kích thước máy ( D x R x C) 2500 x 1100 x 1700 mm
Trọng lượng máy
Trọng lượng máy
1300 kg
Trọng lượng đóng gói
1800 kg
Công suất
Động cơ máy chủ
220 V
Động cơ dao gạt mực
0.75 kw
Động cơ kéo giấy
1.3 kw
Danh sách linh kiện Máy in lưới uv tem nhãn cuộn:
Số TT
Tên linh kiện
Số lượng
Đơn vị
01
Máy cấp nguyên liệu
01
Chiếc
02
Máy in
Chiếc
03
Máy đảo cuộn
04
Tủ sấy 45 m
05
Khung lưới
04
06
Dao cạo mực
03
07
Dao hồi mực
08
Hộp dụng cụ
Hộp
VNĐ1 VNĐ
Tổng : VNĐ
Giá trên chưa bao gồm VAT
CHÚ Ý
1 . Hiệu lực báo giá
Báo giá này có hiệu lực trong vòng 15 Ngày kể ngày báo giá
2 . Miêu tả phạm vi công việc
Cung cấp lắp đặt hoàn chỉnh hệ thống
3 . Hàng hóa và dịch vụ
3.1 Hàng hóa chính hãng, mới 100%, đúng nguồn gốc xuất xứ
Thông thường hàng hóa bán tại VINACOMM đã được đăng ký chất lượng và chứng nhận hợp chuẩn.
4 . Giá
4.1 Giá trên: Chưa bao gồm VAT 10%. Giá trên chưa bao gồm công lắp đặt ( khảo sát thực tế ).
4.2 Tỷ giá quy đổi: Theo tỷ giá tự do của thị trường tự do tại thời điểm thanh toán
4.3 Thanh toán: Trực tiếp bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản
4.4 Bảo hành:
- Bảo hành: Phiếu bảo hành tiêu chuẩn của VINACOMM
- 12 tháng đúng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
- Đổi mới nếu thiết bị hỏng không sửa được
4.5 Hàng hoá:
- Hàng hoá chính hãng, mới 100%
- Đúng nguồn gốc xuất xứ
4.6 Giao hàng: Giao hàng miễn phí với mọi trọng lượng trong nội thành Hà Nội & TPHCM
4.7 Hỗ trợ :
- Hướng dẫn sử dụng và bảo hành liên tục
- Tài liệu lập trình đầy đủ tài liệu kèm theo thiết bị, hỗ trợ hướng dẫn cài đặt cho khách hàng
5 . Bảo hành
5.2 Khách hàng có thể được mượn các thiết bị thay thế trong thời gian chờ bảo hành.
5.3 Đổi mới nếu thiết bị hỏng không sửa được.
Holine: 0942 547 456
5.6 Hỗ trợ khách hàng liên tục qua chat, email, điện thoại, fax, trực tiếp…
5.7. Đặc biệt :
- Đổi mới thiết bị nếu hỏng không sửa được
- Giao hàng miễn phí trong nội thành Hà Nội
- Thanh lý hộ thiết bị nếu khách hàng cần nâng cấp hệ thống
6 . Phương thức thanh toán
- Thanh toán 100% trước khi giao hàng.