MÁY MÀI VÔ TÂM PALMARY PSG-70200AHR
THÔNG TIN SẢN PHẨM
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Người mẫu PSG-50200AHR PSG-60200AHR PSG-70200AHR
Bề mặt làm việc của bàn 500 x 2000 mm (20" x 79") 600 x 2000 mm (24" x 79") 700 x 2000 mm (28" x 79")
tối đa.mặt đất 500 x 2000 mm (20" x 79") 600 x 2000 mm (24" x 79") 700 x 2000 mm (28" x 79")
tối đa.khoảng cách tâm trục chính đến bàn máy 600 mm (24")
Tốc độ bàn 5~25 m/phút (200" ~ 1000"/phút)
Bảng hướng dẫn V & đường phẳng
Tự động.gia tăng nguồn cấp dữ liệu chéo (xấp xỉ) 0,5~20 mm (0,02"~0,8")
Nguồn cấp dữ liệu chéo nhanh (xấp xỉ) 1100 mm/phút (44"/phút) (60 Hz)
900 mm/phút (36"/phút) (50 Hz)
Nạp chéo trên bánh quay tay (1 vòng)
Nạp ngang trên bánh quay tay (1 g)
5 mm (0,2")
0,02 mm (0,001")
Độ cao cột áp nhanh (opt., approx.) 300 mm/phút (10"/phút)
Nạp dọc với MPG (1 vòng)
Nạp dọc với MPG (1 gra)
(x10) 1 mm (0,1")
(x10) 0,01 mm (0,001")
Tự động.nguồn cấp dữ liệu xuống (opt.) 0,001 mm ~ 0,999 mm/lần
(0,0001" ~ 0,0999"/ lần) (tùy chọn)
tốc độ bánh xe 1750 vòng/phút (60 Hz) / 1450 vòng/phút (50 Hz)
Kích thước bánh xe 405 x 50 x 127 mm (16" x 2" x 5")
động cơ trục chính 10 HP / 15 HP (tùy chọn)
Động cơ bơm thủy lực 5 mã lực
Tự động.động cơ thức ăn chéo 1/5 mã lực
Động cơ nâng đầu nhanh Động cơ servo AC 1 kW
bơm nước làm mát 1/4 mã lực
Trọng lượng tịnh của máy 8400 kg (18480 Lbs) 8700 kg (19140 Lbs) 9000 kg (19800 Lbs)
Không gian sàn máy 6000x2300mm 6000 x 2450mm 6000 x 2550mm
VNĐ1 VNĐ
Tổng : VNĐ
Giá trên chưa bao gồm VAT
CHÚ Ý
1 . Hiệu lực báo giá
Báo giá này có hiệu lực trong vòng 15 Ngày kể ngày báo giá
2 . Miêu tả phạm vi công việc
Cung cấp lắp đặt hoàn chỉnh hệ thống
3 . Hàng hóa và dịch vụ
3.1 Hàng hóa chính hãng, mới 100%, đúng nguồn gốc xuất xứ
Thông thường hàng hóa bán tại VINACOMM đã được đăng ký chất lượng và chứng nhận hợp chuẩn.
4 . Giá
4.1 Giá trên: Chưa bao gồm VAT 10%. Giá trên chưa bao gồm công lắp đặt ( khảo sát thực tế ).
4.2 Tỷ giá quy đổi: Theo tỷ giá tự do của thị trường tự do tại thời điểm thanh toán
4.3 Thanh toán: Trực tiếp bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản
4.4 Bảo hành:
- Bảo hành: Phiếu bảo hành tiêu chuẩn của VINACOMM
- 12 tháng đúng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
- Đổi mới nếu thiết bị hỏng không sửa được
4.5 Hàng hoá:
- Hàng hoá chính hãng, mới 100%
- Đúng nguồn gốc xuất xứ
4.6 Giao hàng: Giao hàng miễn phí với mọi trọng lượng trong nội thành Hà Nội & TPHCM
4.7 Hỗ trợ :
- Hướng dẫn sử dụng và bảo hành liên tục
- Tài liệu lập trình đầy đủ tài liệu kèm theo thiết bị, hỗ trợ hướng dẫn cài đặt cho khách hàng
5 . Bảo hành
5.2 Khách hàng có thể được mượn các thiết bị thay thế trong thời gian chờ bảo hành.
5.3 Đổi mới nếu thiết bị hỏng không sửa được.
Holine: 0942 547 456
5.6 Hỗ trợ khách hàng liên tục qua chat, email, điện thoại, fax, trực tiếp…
5.7. Đặc biệt :
- Đổi mới thiết bị nếu hỏng không sửa được
- Giao hàng miễn phí trong nội thành Hà Nội
- Thanh lý hộ thiết bị nếu khách hàng cần nâng cấp hệ thống
6 . Phương thức thanh toán
- Thanh toán 100% trước khi giao hàng.