Máy tiện miết PROSPER PS-CNCSXY1600
Mô tả sản phẩm: máy tiện miết PROSPER PS-CNCSXY1600
  • Tiện các sản phẩm có đường kính lớn
  • Tiện độ dày vật liệu lớn
  • Tiện sản phẩm mà không thể đạt được bằng sức lao động của con người
  • Thay thế bản vẽ/giảm chi phí
  • Trục kép tùy chọn để giảm chi phí trục gá Tiết kiệm chi phí tuyệt vời / tiết kiệm và thiết thực
  • Thân máy đúc có độ bền cao
  • Hệ thống điều khiển số SIEMENS Máy tính Hệ thống điều khiển số
  • Dụng cụ kéo sợi tháp pháo/con lăn
  • Thanh dẫn hướng nhiệm vụ và vít bi
  • Trục xoay cao / trục chính tốc độ cao
  • Địnhtâm vật liệu
  • Công cụ bù đắp
  • Hệ thống thủy lực tích hợp kỹ thuật số
  • Hhệ thống bôi trơn tích hợp kỹ thuật số
  • BA
  • BE
  • Bộ điều khiển
  • Phần mềm lập trình Prosper Spincad
  • Trục chính thứ hai
  • Bộ nguồn
Thông số kỹ thuật:
Mặt hàng PS-CNCSXY1600
Đường kính tấm tối đa 1600mm
Hành trình trục X tối đa 1200mm
Lực trục X tối đa 300 KN
Hành trình trục Z tối đa 1100mm
Lực trục Z tối đa 200kn
Động cơ trục chính 75kw
Tốc độ giới hạn trục chính 20 ~ 600 vòng / phút
Kích thước kết nối trục chính A2-11
Ụ lực 150 kn
Ụ du lịch 650 + 500mm
Trạm dụng cụ 2 + 2/4 + 4
VNĐ1 VNĐ
Tổng : VNĐ
Giá trên chưa bao gồm VAT
CHÚ Ý
1 . Hiệu lực báo giá
Báo giá này có hiệu lực trong vòng 15 Ngày kể ngày báo giá
2 . Miêu tả phạm vi công việc
Cung cấp lắp đặt hoàn chỉnh hệ thống
3 . Hàng hóa và dịch vụ
3.1 Hàng hóa chính hãng, mới 100%, đúng nguồn gốc xuất xứ
Thông thường hàng hóa bán tại VINACOMM đã được đăng ký chất lượng và chứng nhận hợp chuẩn.
4 . Giá
4.1 Giá trên: Chưa bao gồm VAT 10%. Giá trên chưa bao gồm công lắp đặt ( khảo sát thực tế ).
4.2 Tỷ giá quy đổi: Theo tỷ giá tự do của thị trường tự do tại thời điểm thanh toán
4.3 Thanh toán: Trực tiếp bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản
4.4 Bảo hành:
- Bảo hành: Phiếu bảo hành tiêu chuẩn của VINACOMM
- 12 tháng đúng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
- Đổi mới nếu thiết bị hỏng không sửa được
4.5 Hàng hoá:
- Hàng hoá chính hãng, mới 100%
- Đúng nguồn gốc xuất xứ
4.6 Giao hàng: Giao hàng miễn phí với mọi trọng lượng trong nội thành Hà Nội & TPHCM
4.7 Hỗ trợ :
- Hướng dẫn sử dụng và bảo hành liên tục
- Tài liệu lập trình đầy đủ tài liệu kèm theo thiết bị, hỗ trợ hướng dẫn cài đặt cho khách hàng
5 . Bảo hành
5.2 Khách hàng có thể được mượn các thiết bị thay thế trong thời gian chờ bảo hành.
5.3 Đổi mới nếu thiết bị hỏng không sửa được.
Holine: 0942 547 456
5.6 Hỗ trợ khách hàng liên tục qua chat, email, điện thoại, fax, trực tiếp…
5.7. Đặc biệt :
- Đổi mới thiết bị nếu hỏng không sửa được
- Giao hàng miễn phí trong nội thành Hà Nội
- Thanh lý hộ thiết bị nếu khách hàng cần nâng cấp hệ thống
6 . Phương thức thanh toán
- Thanh toán 100% trước khi giao hàng.